LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY VÀ RẠNG SÁNG MAI


Bạn đang xem: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai

Lịch soccer Vđqg Colombia
LịchKQ

07:30 Independiente Santa Fe?-?Alianza Petrolera

02:00 Deportiva Once Caldas?-?Cortulua

04:05 Deportes Tolima?-?Deportivo Pasto

06:10 La Equidad?-?Jaguares de Cordoba

08:15 Atletico Junior Barranquilla?-?Atletico Bucaramanga


Lịch soccer Venezuela
LịchKQ

04:15 Aragua FC?-?Carabobo FC

04:15 Portuguesa FC?-?Estudiantes Merida FC

06:30 Deportivo La Guaira?-?Deportivo Lara


Lịch soccer Serbia
LịchKQ

19:00 Cukaricki Stankom?-?Backa Topola

21:00 Mladost Lucani?-?Proleter

22:59 Crvena Zvezda?-?Partizan Belgrade


Lịch đá bóng Hạng 2 Scotland
LịchKQ

01:45 Inverness?-?Kilmarnock

21:00 Partick Thistle?-?Raith Rovers

21:00 Arbroath?-?Queen of South

21:00 Dunfermline Athletic?-?Ayr United

21:00 Greenock Morton?-?Hamilton Academical


Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

00:30 Istanbulspor?-?Bursaspor

17:30 Balikesirspor?-?Menemen Belediye Spor

20:00 Kocaelispor?-?Bandirmaspor

20:00 Altinordu?-?Manisa BB Spor

00:30 Boluspor?-?Erzurum BB


Lịch soccer Hạng 2 Mexico
LịchKQ

05:00 Club Chivas Tapatio?-?Monterrey B


Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
LịchKQ

18:00 Vanersborgs IF?-?Falkenberg

18:00 GAIS?-?Tvaakers IF

18:00 Vasalunds IF?-?IF Sylvia

20:00 IFK Malmo FK?-?IK Oddevold


Lịch bóng đá Singapore
LịchKQ

19:30 Young Lions?-?Geylang United FC


Lịch đá bóng Hạng 2 Romania
LịchKQ

15:00 Dunarea Calarasi?-?Metaloglobus

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc?-?Dacia Unirea Braila

15:00 Astra Giurgiu?-?Unirea Constanta

15:00 ASC Corona Brasov?-?Unirea Dej

15:00 Ripensia Timisoara?-?Gloria Buzau

16:30 FC Timisoara?-?ACS Viitorul Selimbar


Lịch đá bóng Hạng 2 ba Lan
LịchKQ

18:00 Wigry Suwalki?-?Hutnik Krakow

19:00 Olimpia Elblag?-?Wisla Pulawy

20:00 Radunia Stezyca?-?Znicz Pruszkow

21:00 Sokol Ostroda?-?Slask Wroclaw II

22:00 Garbarnia Krakow?-?Lech II Poznan

22:00 Chojniczanka Chojnice?-?Motor Lublin

00:00 Pogonmazovik?-?GKS Belchatow

00:45 Stal Rzeszow?-?Ruch Chorzow


Lịch đá bóng Hạng 2 Serbia
LịchKQ

21:00 IMT Novi Beograd?-?FK Radnicki Sremska Mitrovica

21:00 FK Rad Beograd?-?FK Backa Backa Palanka

21:00 Indjija?-?Mladost Novi Sad

21:00 FK Buducnost Dobanovci?-?Zlatibor Cajetina

21:00 Macva Sabac?-?Timok

21:00 FK Zarkovo?-?FK Loznica


Lịch đá bóng Hạng 2 Moldova
LịchKQ

20:00 Victoria Bardar?-?FC Cahul-2005

20:00 FCM Ungheni?-?Drochia

20:00 Iskra Stal Ribnita?-?Sporting Trestieni


Lịch soccer Hạng 2 Slovenia
LịchKQ

22:00 NK Rogaska?-?Krsko Posavlje

22:00 NK Bilje?-?NK Primorje

22:00 NK Fuzinar?-?Roltek Dob

22:59 Krka?-?ND Beltinci


Lịch soccer Tajikistan
LịchKQ

18:30 Faizkand?-?Khujand

18:30 Regar-TadAZ Tursunzoda?-? Ravshan Kulob


Lịch soccer Uruguay
LịchKQ

02:00 Danubio FC?-?Boston River

06:15 Defensor Sporting Montevideo?-?Centro Atletico Fenix

23:30 Liverpool URU?-?Torque

02:00 Albion FC?-?Cerro Largo

05:00 CS Cerrito?-?CA Penarol


Lịch soccer Hạng duy nhất Séc
LịchKQ

15:15 FK Banik Sokolov?-?Slavia Prague B

15:15 Uhersky Brod?-?Velke Mezirici

15:15 Jablonec B?-?FK Zbuzany 1953

15:30 FK Prepere?-?Pardubice B

22:00 Jiskra Usti nad Orlici?-?Dukla Praha B

22:00 Slovan Velvary?-?Sokol Brozany


Lịch đá bóng Malaysia
LịchKQ

21:00 Pahang?-?Melaka

21:00 Kuala Lumpur?-?Sabah

21:00 Negeri Sembilan?-?MISC-MIFA


Lịch bóng đá Hạng hai Bulgaria
LịchKQ

18:00 Yantra Gabrovo?-?Spartak Varna

21:00 Etar?-?Strumska Slava

21:00 FC Hebar Pazardzhik?-?FC Maritsa 1921

21:00 Marek Dupnitza?-?Sportist Svoge

21:00 Septemvri Simitli?-?CSKA 1948 Sofia II


Lịch soccer Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC?-?Yangpyeong

12:00 Daegu FC II?-?Daejeon Hana Citizen II

12:00 Goyang FC?-?Jeonju Citizen FC

13:00 Goyang KH FC)?-?FC Namdong

12:00 Pyeongchang FC?-?Gangwon II

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II)?-?Chuncheon Citizen

12:00 Jinju Citizen?-?Seoul United

12:00 Chungju Citizen?-?Pyeongtaek Citizen


Lịch bóng đá U20 đàn bà Nam Mỹ

Xem thêm: Lời Bài Hát Ngại Ngùng (Lyrics), Lời Bài Hát Ngại Ngùng

LịchKQ

03:00 Ecuador (w) U20?-?Uruguay (w) U20

05:30 Brasil (w) U20?-? Paraguay (w) U20


Lịch soccer Ngoại hạng Kazakhstan
LịchKQ

16:00 Akzhayik Oral?-?Lokomotiv Astana

18:00 FK Kaspyi Aktau?-?FK Atyrau

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk?-?FK Aktobe Lento

20:00 FK Arys?-?Ordabasy

21:00 Tobol Kostanai?-?FC Kairat Almaty


Lịch đá bóng Ngoại hạng Canada
LịchKQ

08:00 FC Edmonton?-?York 9 FC

00:00 Atletico Ottawa?-?HFX Wanderers FC

03:00 Forge FC?-?Cavalry FC


Lịch đá bóng Hạng độc nhất Latvia
LịchKQ

17:00 Riga FC II?-?FK Dinamo Riga

19:00 Tukums-2000 II?-?Skanstes SK

21:00 Valmieras FK II?-?Saldus SS/Leevon


Lịch soccer Hạng 2 Croatia
LịchKQ

20:00 Rudes?-?NK Croatia Zmijavci

21:30 NK Jarun?-?NK Solin

21:30 NK Dubrava Zagreb?-?Kustosija

22:59 NK Varteks Varazdin?-?NK Opatija


Lịch đá bóng Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
LịchKQ

18:00 Hekimoglu Trabzon?-?Bodrumspor

19:00 Pendikspor?-?S.Urfaspor

19:00 Inegolspor?-?Corum Belediyespor


Lịch nhẵn đá bạn nữ Brazil
LịchKQ

00:00 Ferroviaria SP (w)?-?Palmeiras SP (w)

01:00 Bragantino (w)?-?Sao Jose (w)

02:00 Gremio (w)?-?Esmac PA(w)

07:30 Flamengo/RJ (w)?-?Cruzeiro MG (w)


Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
LịchKQ

22:00 Dafuji cloth MTE?-?Gyori ETO


Lịch bóng đá U20 Australia
LịchKQ

10:00 Perth Glory FC U20?-?Armadale SC U20

12:00 Gwelup Croatia U20?-?Inglewood United U20

12:00 Cockburn thành phố U20?-?FloreatAthena U20

12:00 Perth RedStar FC U20?-?Stirling Macedonia U20

12:00 Balcatta U20?-?Pires U20

12:00 Sorrento F.C. U20?-?Bayswater U20


Lịch soccer Hạng tuyệt nhất Mỹ
LịchKQ

06:00 Detroit City?-?Birmingham Legion

06:00 thành phố new york Red Bulls B?-?Rio Grande Valley

06:00 Miami FC?-?Hartford Athletic

06:00 Indy Eleven?-?Atlanta United FC II

06:00 Las Vegas Lights?-?Pittsburgh Riverhounds

06:30 Tampa bay Rowdies?-?Tulsa Roughneck

07:00 Colorado Springs Switchbacks FC?-?Memphis 901

07:30 San Antonio?-?El Paso Locomotive FC

09:00 Oakland Roots?-?Loudoun United

09:00 Orange County Blues FC?-?Sacramento Republic FC

09:00 San Diego loyalty?-?Louisville city FC

09:30 Los Angeles Galaxy II?-?Monterey cất cánh FC

09:30 Phoenix Rising FC?-?New Mexico United


Lịch soccer Ryman League
LịchKQ

19:00 Haringey Borough?-?Cheshunt

21:00 Leatherhead?-?Folkestone

21:00 lewes?-?Kingstonian

21:00 Margate?-?Bowers Pitsea

21:00 Merstham?-?Bognor Regis Town

21:00 Bishop's Stortford?-?Potters Bar Town

21:00 Worthing?-?Carshalton Athletic FC

21:00 Corinthian Casuals?-?Horsham

21:00 East Thurrock United?-?Wingate Finchley


Lịch soccer Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ đội B
LịchKQ

19:00 Fatsa Belediyespor?-?Sancaktepe Belediye Spor

19:00 Orduspor?-?Kardemir Karabukspor

19:00 Tepecik Bld?-?Celspor

19:00 Cankaya FK?-?Turk Metal Kirikkale

19:00 Modafen Spor?-?Dai Lin Jissbon


Lịch soccer Hạng 2 Slovakia
LịchKQ

21:00 Humenne?-?Partizan Bardejov

21:30 Namestovo?-?Slovan Bratislava B

21:30 Dukla Banska Bystrica?-?MFK Dubnica nad Vahom

22:59 MFK Skalica?-?Slavoj Trebisov


Lịch soccer Portugal Liga 3
LịchKQ

01:00 SCU Torreense?-?Alverca


Lịch soccer U23 trác việt Anh
LịchKQ

01:00 Everton U23?-?Chelsea U23

01:00 Burnley U23?-?West Bromwich U23


Lịch soccer Liên đoàn Burundi
Lịch KQ

20:00 BS Dynamic?-?Kayanza Utd

20:00 Rukinzo FC?-?Flambeau du Centre


Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
LịchKQ

14:00 Joondalup United?-?Olympic Kingsway SC

14:00 Mandurah City?-?UWA-Nedlands FC

14:00 Quinns FC?-?Fremantle thành phố

14:00 Western Knights?-?Murdoch Uni Melville

14:00 Subiaco AFC?-?Rocking ham city

16:00 Forrestfield United?-?Dianella trắng Eagles


Lịch đá bóng Hạng 2 Marốc
LịchKQ

05:00 Maghrib Association Tetouan?-?Chabab Ben Guerir

22:30 TAS de Casablanca?-?UTS Union Touarga sport Rabat

22:30 USM Oujda?-?Itihad Z. Khemisset

05:00 Raja de Beni Mellal?-?Wydad Fes


Lịch soccer Giải trẻ em Ả Rập Xê Út
LịchKQ

01:45 Al-Hilal (Youth)?-?Al-Qadasiya (Youth)

01:45 Al Raed U20?-?Al Ahli Jeddah (Youth)

01:45 Al Wehda (Youth)?-?Al-Nasr (Youth)

01:45 Al-Ettifaq (Youth)?-?Al-Jeel Youths

01:45 Arar (Youth)?-?Al-Shabab (Youth)

01:45 Ohud Medina Youths?-?Al-Faisaly Harmah Youth

01:45 Al-Orubah Youths?-?Al-Ittihad (Youth)

01:45 Al Khaleej Youths?-?Al-Taawon Youths

01:45 Al-Tai (Youth)?-?Al-Fath (Youth)


Lịch đá bóng Japanese WE League
LịchKQ

11:00 Vegalta Sendai (w)?-?Albirex Niigata (w)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • Nơi bán máy gặt kubota dc70 giá rẻ, uy tín, chất lượng nhất

  • Nhiệt độ nước làm mát ô tô là bao nhiều

  • Kem sáng hồng nhất nhất

  • Dây phơi quần áo đa năng

  • x

    Welcome Back!

    Login to your account below

    Retrieve your password

    Please enter your username or email address to reset your password.